shafi_banner

Matakai da kura-kurai na yau da kullun a zabar safofin hannu na kariyar aiki

Ga ma'aikata a fagen sarrafa injiniyoyi da masana'antu, nau'ikan aiki na musamman, tsaro da sauran fannoni, safofin hannu na kare ma'aikata suna da ƙarfi da mahimmancin kayan aikin kariya na sirri, wanda ya haɗa da safofin hannu na kariya na aiki da safofin hannu na PE mai zubarwa. Matsayin safofin hannu na kariya na iya zama Zai iya tsayayya da nau'ikan raunuka iri-iri kamar yankan wuka mai kaifi da yankan injin, kuma yana cikin juriya da yanke a safofin hannu na kariya na aiki. Amma ta yaya za ku zaɓi safofin hannu masu jurewa daidai?

Rashin fahimta na zaɓin ƙirar yau da kullun na safofin hannu masu jurewa:

➩Rashin fahimta 1: Shin binciken kimiyya ne don gwada safofin hannu masu jurewa da wukar takarda?

Bayani: Rashin hankali. Dangane da buƙatun GB/T24541-2009, gwajin aikin aikin safofin hannu masu jurewa yana dogara ne akan majinin yanke-tsalle, ba yankan takarda ba. Ana amfani da safofin hannu masu juriya don ba da kariya ga masu amfani lokacin da akwai haɗarin ɓarna da sauran sassa na inji, kuma ba za a iya amfani da su a cikin yanayi mai ƙarfi da maɗaukaki masu sauri don tsayayya da ayyuka marasa aminci waɗanda ke haifar da abubuwa masu kaifi..

微信图片_20230105161258

2. Safofin hannu masu juriya da yanke sosai

➩Rashin fahimta 2: Ba za a iya bambance ƙayyadaddun safofin hannu masu jurewa ba?

Bayani: Komai irin nau'in safofin hannu masu jurewa da aka yi da su, za a sami bambance-bambance a girman, musamman lokacin zabar safofin hannu na bakin karfe, dole ne ku zaɓi safofin hannu waɗanda suka dace da siffar hannun ma'aikaci. Girman ya bambanta da safofin hannu da aka yi da wasu kayan.

Safety Aiki Safofin hannu PU Hannun Hannu Mai Rufe Hannun Hannu marasa Sulun Saƙa Nailan Safofin hannu na Wutar Lantarki (2)

3. Tambayoyi akai-akai game da safofin hannu masu jurewa:

① Tsaftace safofin hannu masu juriya tare da maganin sabulu (50°C) ko ruwan dafaffe (50°C) gauraye da maganin tsaftacewa, aƙalla sau ɗaya a rana.

 

②Ya ​​kamata a adana safofin hannu masu tsaftataccen yanke mai juriya a wuri mai sanyi da sanyi.

 

③ Kada a tsaftace safofin hannu na bakin karfe ta hanyar ƙwanƙwasa tubalan.

 

④ Yi ƙoƙarin hana abubuwa masu kaifi taɓa saman safofin hannu masu juriya yayin aikace-aikacen.

 

Zaɓin da kuma kula da safofin hannu masu jurewa sun kasance kamar sama. Idan kuna da wasu tambayoyi game da safofin hannu masu juriya, kuna iya tambayar JDL. Hakanan muna ba da nau'ikan safofin hannu masu juriya iri-iri, don haka zaku iya zaɓar ɗaya bayan ɗaya.

 


Lokacin aikawa: Janairu-18-2023